กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์

ประยูรศักดิ์ค่าเฟ่

กาแฟโบราณ ขนมปังปิ้ง ไข่กระทะที่เเป็นเอกลักษณ์
บอกได้คำเดียวว่าบรรยากาศดีมาก มองไปมองมาเหมือนฉากในหนัง(ความรู้สึกส่วนตัวนะครับ)คือมันเป็นเอกลักษณ์ดี เพลงที่เปิดในร้านเน้นยุค 90 คือนั่งฟังคือต้องร้องตาม 555 การจัดร้านเป็นเอกลักษณ์ ถนนซ่อมสร้าง เดินทางง่าย ที่จอดรถสะดวก แค่เห็นสะพานที่เป็นเลข 6 เลี้ยวซ้ายถึงเลย
ไปกันครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? สมัครสมาชิก

x
ช่องทางการติดต่อเจ้าหน้าที่ดูแลเว็บไซต์
Facebook: https://m.me/JadtripFans
โทรศัพท์: 088-075-2507, 099-4242-652

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2ดาว +40 ย่อ เหตุผล
twokingmvp + 20 อยากกินชาเย็น
Somcup + 20 สวยค่ะ กำลังใจ นักรีวิว

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

SIR_OFF

เผยแพร่ 7 กระทู้

แพ็คเกจเที่ยวเชียงใหม่ราคาถูก

Klook.com

เว็บไซต์นี้ มีการใช้คุกกี้ 🍪 เพื่อการบริหารเว็บไซต์ และเพิ่มประสิทธิภาพการใช้งานของท่าน (เรียนรู้เพิ่มเติม)

JadTrip.com เว็บไซต์คอมมูนิตี้ท่องเที่ยว มีครบทุกเรื่องเที่ยว ที่กิน ที่เที่ยว ที่พัก และอื่นๆอีกมากมาย

สมัครสมาชิก ติดต่อเรา