กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์

JadTrip.Fans! สร้างรายได้จากการเที่ยวของคุณกับเราได้แล้ววันนี้

ถ้าคุณเป็นคนที่รักในการเดินทาง ชอบการท่องเที่ยว อย่าพลาดเลยทีเดียวกับ JadTrip.Fans!
.
กติกาง่ายๆเพียง
1.สมัครสมาชิก
2.กรอกขอมูลบัญชีธนาคาร
3.เขียนรีวิวลงบน “จัดทริปรีวิว”
4.รอรับโดเนทจากเพื่อนๆ
5.ถอนเงิน
เพียงแค่ 5 ขั้นตอนนี้ คุณก็สามารถร่วมสนุกกับเราได้แล้ว
.
หากมีคำถามเพิ่มเติมสามารถ Comment มาได้ที่ด้านล่างนี้เลยครับ ขอบคุณครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? สมัครสมาชิก

x
ช่องทางการติดต่อเจ้าหน้าที่ดูแลเว็บไซต์
Facebook: https://m.me/JadtripFans
โทรศัพท์: 088-075-2507, 099-4242-652

ตอบกลับ|ทั้งหมด 2 คน

Duckfancygood

โพสต์ 26-10-2022 19:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ผมถามหน่อยครับ หากโพสรีวิวที่เที่ยว ที่กิน สะสมดาวจนครบตามที่เว็บไซต์กำหนด ตอนถอนเงิน  ใช้เวลารอเงินเข้าบัญชีธนาคารกี่สัปดาห์ครับ ?

administer

โพสต์ 27-10-2022 12:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด

Duckfancygood ตอบกลับเมื่อ 26-10-2022 19:02
ผมถามหน่อยครับ หากโพสรีวิวที่เที่ยว ที่กิน สะสมดาวจ ...

รออนุมัติ ภายใน24ชั่วโมง หลังจากส่งคำร้องขอถอนเครดิต ครับ
โหมดขั้นสูง
B Color Image Link Quote Code Smilies

รายละเอียดเครดิต

administer

เผยแพร่ 18 กระทู้

เว็บไซต์นี้ มีการใช้คุกกี้ 🍪 เพื่อการบริหารเว็บไซต์ และเพิ่มประสิทธิภาพการใช้งานของท่าน (เรียนรู้เพิ่มเติม)

JadTrip.com เว็บไซต์คอมมูนิตี้ท่องเที่ยว มีครบทุกเรื่องเที่ยว ที่กิน ที่เที่ยว ที่พัก และอื่นๆอีกมากมาย

สมัครสมาชิก ติดต่อเรา